| Sản phẩm | Thẻ nhớ có độ bền cao |
|---|---|
| Chất lượng | Xuất sắc |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | camera hành trình, camera an ninh gia đình |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thẻ SD công nghiệp |
|---|---|
| Dung tích | 64/128/256GB |
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1 |
| Bộ điều khiển | SA |
| Nand Flash | TLC |
| Tên sản phẩm | Thẻ Nhớ Công Nghiệp C10 |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ công nghiệp chịu nhiệt độ cao |
|---|---|
| Lớp học | C10 |
| Bậc thầy | SA |
| Wafer | Kioxia 9T25 |
| Đọc tốc độ | 160MB/s |
| Sản phẩm | thẻ mini sd |
|---|---|
| Sử dụng cho | Người chơi câu chuyện trên điện thoại thông minh và máy ảnh |
| Chips | Kioxia |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ cấp công nghiệp |
|---|---|
| bánh xốp | Kioxia |
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Nhiệt độ làm việc | -25°C đến 85°C |
| Định dạng | Fat32 / exfat |
| Sử dụng | điện thoại, máy ảnh, v.v. |
|---|---|
| đóng gói | Gói bán lẻ / tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Màu sắc | Đen, xanh, đỏ, v.v. |
| Định dạng | Fat32 / exfat |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Cách sử dụng | điện thoại, máy ảnh, v.v. |
| đóng gói | Gói bán lẻ |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| Công suất | 128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
|---|---|
| sửa lỗi | ECC (Mã sửa lỗi) |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~85oC |
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng/Bộ giải mã tín hiệu |