| ผลิตภัณฑ์ | การ์ดหน่วยความจำ Endrance สูง |
|---|---|
| คุณภาพ | ยอดเยี่ยม |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| การใช้งาน | กล้องติดรถยนต์, กล้องรักษาความปลอดภัยภายในบ้าน |
| สี | กำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | การ์ด SD อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ | 64/128/256GB |
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1 |
| คอนโทรลเลอร์ | SA |
| Nand Flash | TLC |
| ชื่อสินค้า | การ์ดหน่วยความจำอุตสาหกรรม C10 |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ได้รับการรับรอง | CE and RoHS |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| ชื่อสินค้า | การ์ดหน่วยความจำอุตสาหกรรมทนต่ออุณหภูมิสูง |
|---|---|
| ระดับ | C10 |
| ผู้เชี่ยวชาญ | SA |
| เวเฟอร์ | Kioxia 9T25 |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ด mini SD |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | ผู้เล่นเรื่องราวของสมาร์ทโฟนและกล้อง |
| ชิป | kioxia |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า | การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง 85°C |
| รูปแบบ | fat32 / exfat |
| การใช้งาน | โทรศัพท์ กล้อง ฯลฯ |
|---|---|
| การบรรจุ | แพ็คเกจค้าปลีก / กำหนดเอง |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| สี | สีดำ, น้ำเงิน, แดง, ฯลฯ |
| รูปแบบ | fat32 / exfat |
|---|---|
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| การใช้งาน | โทรศัพท์ กล้อง ฯลฯ |
| การบรรจุ | แพ็คเกจค้าปลีก |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| ความจุ | 128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
|---|---|
| การแก้ไขข้อผิดพลาด | ECC (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| การทำงานอุณหภูมิ | -40°C~85°C |
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี/กล่องรับสัญญาณ |