| tên | Thẻ bộ nhớ cấp công nghiệp 512GB |
|---|---|
| Chất lượng | 100% sức khỏe tốt |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| tốc độ ghi | 140MB/s |
| Công suất | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ 64GB |
|---|---|
| Sử dụng cho | Loa máy Dashcam Story |
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Công suất | 16GB-1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ nhiệt độ rộng công nghiệp |
|---|---|
| Bậc thầy | SA |
| bánh xốp | Kioxia 9T25 |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| Bảo hành | 3 năm |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ công nghiệp thương hiệu PG |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng điều khiển trò chơi |
| loại đèn flash | Đèn flash 3D TLC NAND |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| Tốc độ ghi | 140MB/s |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ PG thương hiệu Tf |
|---|---|
| Sử dụng cho | Máy ảnh/DVR |
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tên | Thẻ SD |
|---|---|
| OEM / ODM | Hỗ trợ |
| Màu sắc | đen hoặc in |
| Chất lượng | Sức khỏe tốt |
| giao diện | SD 6.1 |
| Tên | Thẻ nhớ flash cấp công nghiệp |
|---|---|
| Dung tích | 64GB~256GB |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| đèn flash | TLC flash |
| ôi | Ủng hộ |