| Tên sản phẩm | Thẻ Sd tốc độ cao cho máy ảnh thể thao hành động |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Tên sản phẩm | Bản ghi nhớ Carte công nghiệp |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Tốc độ ghi | Lên tới 140 MB/giây |
| Hệ thống tập tin | Fat32 / exfat |
| Giấy chứng nhận | CE, Rosh |
| Tên | Thẻ SD dành cho giám sát an ninh camera IP |
|---|---|
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Lớp học | A1 U3 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Tên | Thẻ nhớ MIni SD cho Camera hành động mini 4K |
|---|---|
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Lớp học | A2 U3 V30 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
|---|---|
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Tốc độ đọc | Lên tới 180 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 150 MB/giây |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| tên | Thẻ nhớ ổn định cao công nghiệp |
|---|---|
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Lớp học | A1 U3 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Tên | Thẻ Sd Tf công nghiệp |
|---|---|
| Dung tích | 32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | Bule, màu đen hoặc có thể tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| Name | Industrial Micro SD Card for Body Camera |
|---|---|
| Nand flash | 9T25 |
| Quality | Top Quality |
| Material | Plastic |
| Read speed | 160mb/s |