| ชื่อ | การ์ด PG 256GB TF |
|---|---|
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| การใช้งาน | โทรศัพท์ / mp3 / mp4 / ลำโพง / dashcam |
| แพ็คเกจ | บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง |
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | หนุน |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ชื่อสินค้า | OEM โลโก้ที่กำหนดเองการ์ด TF อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ | 64 128 256GB |
| ผู้ผลิต | บริษัท ไชน่า ชิปส์ สตาร์ เซมีคอนดักเตอร์ จํากัด |
| เขียนความเร็ว | สูงถึง 140MB/วินาที |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -25°C-85°C |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| คุณภาพ | คุณภาพสูงสุด |
| ความเร็วในการเขียน | สูงถึง 140MB/วินาที |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| ชื่อสินค้า | บันทึกความทรงจำอุตสาหกรรม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง 85°C |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 140 เมกะไบต์/วินาที |
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
| ใบรับรอง | CE โรช |
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |
|---|---|
| การปฏิบัติตาม | RoHS, CE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรม |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บัตร TF |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 160MB/วินาที |
| Name | Industrial TF Card for 4k Recording |
|---|---|
| Nand flash | TLC |
| Quality | Good health |
| Material | Plastic |
| Read speed | 160mb/s |