| tên | Thẻ nhớ flash lớp công nghiệp |
|---|---|
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Chất lượng | Mới |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| tốc độ ghi | 140MB/s |
| Tên sản phẩm | Thẻ Sd tốc độ cao cho máy ảnh thể thao hành động |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| tên | Thẻ nhớ ổn định cao công nghiệp |
|---|---|
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Lớp học | A1 U3 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| tên | Thẻ nhớ cấp công nghiệp |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| tốc độ ghi | 140MB/s |
| Công suất | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Mô hình | S2564TLIH/ S25128TLIH/ S25256TLIH/ S25512TLIH |
| Tên | Thẻ TF tốc độ cao cấp công nghiệp |
|---|---|
| Thẻ bộ nhớ cấp công nghiệp thương hiệu của thương hiệu | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~85℃ |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tên | Thẻ nhớ flash |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Tên | Thẻ nhớ flash |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Công suất | 256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Tên | Thẻ SD dành cho giám sát an ninh camera IP |
|---|---|
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Lớp học | A1 U3 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Tên | Thẻ TF tốc độ cao cho máy ảnh Vlog ghi hình thể thao ngoài trời |
|---|---|
| Lớp học | U3, A2, V30 |
| Chất lượng | Sức khỏe tốt |
| Vật liệu | Nhựa |
| Đọc tốc độ | 160MB/s |