| ชื่อ | PG Band 128GB การ์ด TF |
|---|---|
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | หนุน |
| สี | สีน้ำเงินหรือพิมพ์ |
| คุณภาพ | ดีมาก |
| อินเตอร์เฟซ | SD6.1 |
| ชื่อ | การ์ด SD |
|---|---|
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | หนุน |
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
| คุณภาพ | สุขภาพดี |
| อินเตอร์เฟซ | SD6.1 |
| ชื่อ | การ์ด TF C10 |
|---|---|
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | หนุน |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| อินเตอร์เฟซ | SD6.1 |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดำทั้งหมดหรือปรับแต่งเอง |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| คุณภาพ | ดีครับ บัตรเดิม |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | การ์ด TF 32GB |
|---|---|
| ทางแพ็คเกจ | การบรรจุพาเลทจำนวนมาก, เคส PP, พุพอง, บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง |
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| กันกระแทก | ใช่ |
| ชื่อ | การ์ด TF 512GB |
|---|---|
| ทางแพ็คเกจ | การบรรจุพาเลทจำนวนมาก, เคส PP, พุพอง, บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง |
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| อินเตอร์เฟซ | SD6.1 |
| ชื่อ | การ์ดความจํา U3 |
|---|---|
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | หนุน |
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
| คุณภาพ | สุขภาพดี |
| ยี่ห้อ | พีจี |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |