| Tên | Thẻ PG Band 128GB |
|---|---|
| OEM / ODM | Hỗ trợ |
| Màu sắc | Màu xanh hoặc in |
| Chất lượng | Tốt lắm. |
| giao diện | SD 6.1 |
| Tên | Thẻ SD |
|---|---|
| OEM / ODM | Hỗ trợ |
| Màu sắc | đen hoặc in |
| Chất lượng | Sức khỏe tốt |
| giao diện | SD 6.1 |
| Tên | Thẻ TF C10 |
|---|---|
| OEM / ODM | Hỗ trợ |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | Mới |
| giao diện | SD 6.1 |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | tất cả màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | Thẻ gốc, tốt |
| Vật liệu | Nhựa |
| Tên | Thẻ TF 32GB |
|---|---|
| gói cách | Đóng gói pallet số lượng lớn, trường hợp PP, vỉ, bao bì tùy chỉnh |
| Màu sắc | đen hoặc in |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| chống sốc | Vâng |
| Tên | Thẻ TF 512GB |
|---|---|
| gói cách | Đóng gói pallet số lượng lớn, trường hợp PP, vỉ, bao bì tùy chỉnh |
| Màu sắc | đen hoặc in |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| giao diện | SD 6.1 |
| Tên | Thẻ nhớ U3 |
|---|---|
| OEM / ODM | Hỗ trợ |
| Màu sắc | đen hoặc in |
| Chất lượng | Sức khỏe tốt |
| Thương hiệu | PG |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |