| Tên sản phẩm | Thẻ Nhớ Công Nghiệp C10 |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Tên | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Công suất | 128GB / 256GB / 512GB / 1TB / 2TB |
| Màu sắc | Màu đỏ, đen hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Trống hoặc In |
| Vật liệu | Nhựa |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ công nghiệp chịu nhiệt độ cao |
|---|---|
| Lớp học | C10 |
| Bậc thầy | SA |
| Wafer | Kioxia 9T25 |
| Đọc tốc độ | 160MB/s |
| Giao diện | Thẻ Micro SD / TF |
|---|---|
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| MTBF (thời gian trung bình giữa các thất bại) | 1.000.000 giờ |
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, giám sát, ô tô, thiết bị y tế |
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc | đen/tùy chỉnh |
| Bảo hành | 3 năm |
| Hạng tốc độ | Lớp 10, U3 |
| StorageCapacity | 64GB/128GB/256GB |
| Name | Industrial TF Card for 4k Recording |
|---|---|
| Nand flash | TLC |
| Quality | Good health |
| Material | Plastic |
| Read speed | 160mb/s |
| biểu tượng | PHONG TỤC |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chất lượng | Mới |
| Độ bền | Chống nước, chống sốc, chống tia X |
| Nhiệt độ bảo quản | 0°C đến 70°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
|---|---|
| StorageCapacity | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Tốc độ đọc | Lên tới 180 MB/giây |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| tên | Thẻ nhớ máy ảnh 4K |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG hoặc OEM |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |