| Tên sản phẩm | Cấp ô tô eMMC 5.1 |
|---|---|
| Sự tuân thủ | IATF 16949 |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tương thích | Chip bộ nhớ của Hệ thống hỗ trợ người lái nâng cao (ADAS) và Hệ thống lái xe tự động (ADS) |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SMI |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) 153 |
| Tình trạng | chất lượng tốt |
| Vật liệu | nhựa |
| Tên sản phẩm | 64GB 128GB 256GB Flash nhúng eMMC |
|---|---|
| bánh xốp | Kioxia |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB, 128GB, 256GB |
| Khả năng tương thích | Lĩnh vực điện tử ô tô |
| Tên sản phẩm | Cấp độ ô tô IC eMMC |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB/ 256GB |
| Vật liệu | nhựa |
| ứng dụng | IVI, ADAS |
| Màu sắc | Đen |
| Tên sản phẩm | Ô tô eMMC 64GB |
|---|---|
| Chứng nhận liên quan | Chứng nhận liên quan |
| Loại gói | BGA153 |
| Kích cỡ | 11,5x13x1,0/11,5x13x1,2 |
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Tên sản phẩm | eMMC cấp ô tô OEM ODM |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Tên sản phẩm | eMMC cấp ô tô |
|---|---|
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Màu sắc | Đen |
| Tên sản phẩm | EMMC nhúng ô tô |
|---|---|
| Vật liệu | nhựa |
| Giao thức | HS400 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu thụ điện năng | Tiêu thụ năng lượng thấp |
| Sản phẩm | Ic Chip Ô tô nhúng EMMC 5.1 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | nhựa |
| Chức năng | Ký ức |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Sự tuân thủ | IATF 16949 |
|---|---|
| Ứng dụng | ô tô |
| bánh xốp | Kioxia |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |