| ชื่อสินค้า | ยานยนต์เกรด eMMC 5.1 |
|---|---|
| การปฏิบัติตาม | ไอเอทีเอฟ 16949 |
| ต้นทาง | กวางตุ้ง, จีน |
| เข้ากันได้ | ระบบช่วยเหลือผู้ขับขี่ขั้นสูง (ADAS) และระบบขับขี่อัตโนมัติ (ADS) ชิปหน่วยความจำ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์บอลกริด) 153 |
| เงื่อนไข | คุณภาพดี |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อสินค้า | 64GB 128GB 256GB eMMC แฟลชแบบฝัง |
|---|---|
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ต้นทาง | กวางตุ้ง, จีน |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| ความเข้ากันได้ | สาขาอิเล็กทรอนิกส์ยานยนต์ |
| ชื่อสินค้า | IC eMMC เกรดยานยนต์ |
|---|---|
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ใบสมัคร | ไอวีไอ, อดาส |
| สี | สีดำ |
| ชื่อสินค้า | ยานยนต์ eMMC 64GB |
|---|---|
| ใบรับรองที่เกี่ยวข้อง | ใบรับรองที่เกี่ยวข้อง |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ153 |
| ขนาด | 11.5x13x1.0/11.5x13x1.2 |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| ชื่อสินค้า | OEM ODM เกรดยานยนต์ eMMC |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| ชื่อสินค้า | ยานยนต์เกรด eMMC |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| สี | สีดำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | EMMC แบบฝังตัวในยานยนต์ |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| โปรโตคอล | HS400 |
| ต้นทาง | จีน |
| การใช้พลังงาน | การใช้พลังงานต่ำ |
| ผลิตภัณฑ์ | ชิป Ic ยานยนต์ฝัง EMMC 5.1 |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| วัสดุ | พลาสติก |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| การปฏิบัติตาม | ไอเอทีเอฟ 16949 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ยานยนต์ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |