| Tên sản phẩm | Thẻ TF công nghiệp |
|---|---|
| nhà máy | Đúng |
| Dung lượng lưu trữ | 32GB/64GB/128GB/256GB |
| Sự tuân thủ | RoHS, CE |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~85℃ |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Hệ thống tập tin | FAT32/ exFAT |
| Lớp tốc độ | Lớp 10, UHS-I |
| Dung lượng lưu trữ | 256GB/64GB/128GB |
| Ứng dụng | Camera Vlog ghi hình thể thao ngoài trời |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
|---|---|
| Yếu tố hình thức | Micro SD (Thẻ TF) |
| bánh xốp | Kioxia 9T25 |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Điện áp đầu vào | 3,3V |
| Sản phẩm | Thẻ TF mini công nghiệp cho máy ghi âm lái xe 4K |
|---|---|
| Được sử dụng cho | Máy ghi hình lái xe 4K |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| Nguồn gốc | GUA, Trung Quốc |
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1, A2 |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ công nghiệp Tf |
|---|---|
| Lớp tốc độ | Lớp 10, U3,A2 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Tốc độ đọc | lên đến 160MB/giây |
| Công suất | 128GB-1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| StorageCapacity | 256gb |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Chống sốc | 1500G/0,5ms |
| yếu tố định dạng | Micro SD (Thẻ TF) |
| Giao diện | SDIO 3.0/SPI |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Cách sử dụng | Máy tính bảng, MP3, Điện thoại, Máy ảnh, GPS, DVR |
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| yếu tố định dạng | Micro SD (Thẻ TF) |
| Đọc | 180 MB/giây |
| Tên | Thẻ TF 32GB |
|---|---|
| gói cách | Đóng gói pallet số lượng lớn, trường hợp PP, vỉ, bao bì tùy chỉnh |
| Màu sắc | đen hoặc in |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| chống sốc | Vâng |