| Sản phẩm | EMMC |
|---|---|
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Loại gói | BGA 153 |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ Flash Nand EMMC 153 BGA |
|---|---|
| Cân nặng | khoảng 16g |
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Dung tích | 256GB/64GB/128GB |
| Ứng dụng | Loa thông minh |
| Tên sản phẩm | Cấp ô tô eMMC 5.1 |
|---|---|
| Sự tuân thủ | IATF 16949 |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tương thích | Chip bộ nhớ của Hệ thống hỗ trợ người lái nâng cao (ADAS) và Hệ thống lái xe tự động (ADS) |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Sản phẩm | EMMC |
|---|---|
| Quản lý điện | Tính năng quản lý năng lượng nâng cao |
| Hiệp định | HS400 |
| ứng dụng | máy tính bảng |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Tên sản phẩm | eMMC ô tô nhúng |
|---|---|
| Tương thích | Màn hình quan sát xung quanh (AVM) |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | nhựa |
| Chất lượng | Tốt |
| Tên | eMMC công nghiệp cho điện toán biên IoT |
|---|---|
| bánh xốp | Kioxia |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Tên sản phẩm | NUW Thương hiệu PSLC eMMC 5.1 |
|---|---|
| Thể dục | 30000 |
| Các tính năng chính | Độ bền cao |
| Dung lượng lưu trữ | 4/8/16GB |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ flash EMMC |
|---|---|
| Dung tích | 64GB-512GB |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ IC EMMC 153BGA |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 70oC |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | eMMC nhúng 5.1 |
|---|---|
| Loại đèn flash NAND | 3D NAND |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Bảo hành | 5 năm |
| Tương thích | ADAS điện tử ô tô |