| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
|---|---|
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| คลาสความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรมขนาด 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
| ต้นทาง | จีน |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงถึง 160MB/วินาที |
| ระดับ | U3, A2, V30 |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/ |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | 160MB/s |
| ความเร็วในการเขียน | 140MB/s |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25~85℃ |
| คอนโทรลเลอร์ | SA |
| เวเฟอร์ | kioxia |
|---|---|
| ประเภท NAND | MLC/TLC |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/512GB ความจุ |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ชื่อ | การ์ด TF/Mini SD ของแท้ |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -25°C-85°C |
| ชื่อสินค้า | การ์ด SD ความเร็วสูงสำหรับกล้องแอคชั่นสปอร์ต |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ได้รับการรับรอง | CE and RoHS |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ด Mini SD ความทนทานสูง |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | กล้องโกโปร จีพีเอส |
| ชิป | kioxia |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| ระบบไฟล์ | fat32 / exfat |
|---|---|
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
| ความจุ | 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |