| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
|---|---|
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ความจุ | 4GB, 128GB, 256GB |
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ทางเลือกของแฟลช | ม.ล |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | 64GB 128GB 256GB EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB 128GB 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
|---|---|
| ขนาด | 15*11*1มม |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| การจัดเก็บ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| MTBF | 1,000,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| คลาสความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
|---|---|
| ผู้เชี่ยวชาญ | SA |
| การเก็บรักษาข้อมูล | 10 ปี |
| แก้ไขข้อผิดพลาด | ECC (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 4,000 IOPS |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
| ทางเลือกของแฟลช | ม.ล |
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1 |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| เกรดแฟลช | เกรดเอ |
| สภาพสินค้า | ใหม่ |
| โรงงาน | ใช่ |