| Tên sản phẩm | eMMC 5.1 32GB 64GB 128GB |
|---|---|
| Bưu kiện | BGA 153 |
| nhà máy | Đúng |
| Vật liệu | nhựa |
| Thương hiệu | PG |
| Loại gói | BGA153 |
|---|---|
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Ứng dụng điển hình | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, thiết bị IoT |
| Tiêu thụ điện năng | Hoạt động 50mA điển hình |
| Tên sản phẩm | EMMC cấp ô tô 128GB |
|---|---|
| ôi | Chào mừng |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Tình trạng | chất lượng tốt |
| Nhiệt độ làm việc | -45~105oC |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Nand Flash | TLC/QLC |
|---|---|
| Loạt | Tự do |
| Tốc độ ghi tối đa | 240 MB/giây |
| Mặc san lấp mặt bằng | Được hỗ trợ |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tên sản phẩm | eMMC nhúng 5.1 |
|---|---|
| Cấp | cấp công nghiệp |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên | Thành phần IC nhúng công nghiệp eMMC 5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| BGA | 153 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Tên sản phẩm | Chip nhớ IC ô tô cấp eMMC 5.1 |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| bánh xốp | Kioxia |
| Bảo hành | 5 năm |
| nhà máy | Đúng |
| Tương thích | Khung ảnh kỹ thuật số |
|---|---|
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Khả năng tương thích | Bo mạch chủ máy POS |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |