| ชื่อ | การ์ด SD อุตสาหกรรมสำหรับกล้องถ่ายรูป |
|---|---|
| Nand Flash | 9T25 |
| คุณภาพ | คุณภาพสูงสุด |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ความเร็วในการอ่าน | 160MB/s |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ | 128GB/256GB/512GB/1TB/2TB |
| สี | Bule, สีดำหรือปรับแต่งได้ |
| บรรจุุภัณฑ์ | ปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการอ่าน | 90MB/วินาที |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำแฟลชเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| คุณภาพ | ใหม่ |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| ความเร็วในการเขียน | 140MB/s |
| ความจุ | 64GB |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำแฟลชเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ระดับความเร็ววิดีโอ | V30 |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| ความเร็วในการเขียน | 140MB/s |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ชื่อ | การ์ดความจํากล้อง 4K |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG หรือ OEM |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรมแบรนด์ PG |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| เขียนความเร็ว | 140MB/s |
| การ์ดหน่วยความจำเกรดอุตสาหกรรมแบรนด์แบรนด์แบรนด์ | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| น้ําหนัก | 0.4g |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°C ถึง 85°C |
| กันกระแทก | ใช่ |
| คอนโทรลเลอร์ | SA |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
|---|---|
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1, A2 |
| กันกระแทก | ใช่ |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 90MB/วินาที |
| เวเฟอร์ | SK hynix/kioxia |