| ชื่อ | Memoria Carte 64GB |
|---|---|
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
| สถานะสินค้า | ในคลัง |
| ระดับความเร็ว | รุ่นที่ 10 |
| ชื่อสินค้า | ชิปหน่วยความจำ Emmc เกรดยานยนต์ |
|---|---|
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| เงื่อนไข | ใหม่ / สุขภาพดี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 85°ซ |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความทนทาน | มีความทนทานสูง เกรดอุตสาหกรรม |
| อินเทอร์เฟซ | SDIO3.0/SPI |
| ชื่อสินค้า | EMMC แบบฝังเกรดยานยนต์ |
|---|---|
| ความจุ | 64G 128G 256G |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| เงื่อนไข | ดี |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซ MMC (มัลติมีเดียการ์ด) |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ออริญ | จีน |
| รูปแบบ | fat32 / exfat |
|---|---|
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| การใช้งาน | โทรศัพท์ กล้อง ฯลฯ |
| การบรรจุ | แพ็คเกจค้าปลีก |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| การใช้งาน | โทรศัพท์ กล้อง ฯลฯ |
|---|---|
| การบรรจุ | แพ็คเกจค้าปลีก / กำหนดเอง |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| สี | สีดำ, น้ำเงิน, แดง, ฯลฯ |
| ชื่อ | การ์ด TF/Mini SD ของแท้ |
|---|---|
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| คําสําคัญ | การ์ดหน่วยความจำ SD TF ความจุจริง 100% |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำดั้งเดิม |
|---|---|
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| คําสําคัญ | การ์ดหน่วยความจำ SD TF ความจุจริง 100% |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| โลโก้ | ตามสั่ง |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ความทนทาน | กันน้ำ กันกระแทก กันรังสีเอ็กซ์เรย์ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 0°C ถึง 70°C |