| Dung tích | 64 128 256GB |
|---|---|
| Tên sản phẩm | EMMC |
| Màu sắc | Đen |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Màu sắc | Đen |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Vật liệu | nhựa |
| Tên sản phẩm | Thẻ đa phương tiện nhúng ô tô |
|---|---|
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Vật liệu | nhựa |
| Tùy chọn năng lực | 64GB, 128GB, 256GB |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Thương hiệu PG 256GB eMMC |
|---|---|
| Bưu kiện | gói BGA |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SMI |
| Màu sắc | Đen |
| tình trạng sản phẩm | Mới |
| Dung tích | Khác nhau (64GB, 128GB, v.v.) |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC / -45oC~+105oC |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40~85oC/-45~105oC |
| Kích thước | 11,5mm x 13mm x 1,2mm |
| Dung tích | 64GB/ 128GB |
|---|---|
| Lựa chọn đèn flash | TLC nand flash |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Nhiệt độ hoạt động | -45°C đến +105°C |
|---|---|
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Màu sắc | Đen |
| Giao diện | HS400, HS200, HS, DDR |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 10.000 IOPS |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |