| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
|---|---|
| sửa lỗi | ECC (Mã sửa lỗi) |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~85oC |
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng/Bộ giải mã tín hiệu |
| Màu sắc | Màu đen hoặc in |
|---|---|
| Kích cỡ | 15*11*1mm |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| StorageCapacity | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1 |
|---|---|
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Tình trạng mặt hàng | Mới |
| nhà máy | Đúng |
| Sử dụng | điện thoại, máy ảnh, v.v. |
|---|---|
| đóng gói | Gói bán lẻ / tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Màu sắc | Đen, xanh, đỏ, v.v. |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
|---|---|
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| Hạng tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| Giao diện | SDIO 3.0 |
| StorageCapacity | 128GB-512GB |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
|---|---|
| StorageCapacity | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Tốc độ đọc | Lên tới 180 MB/giây |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Cách sử dụng | Máy tính bảng, MP3, Điện thoại, Máy ảnh, GPS, DVR |
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| yếu tố định dạng | Micro SD (Thẻ TF) |
| Đọc | 180 MB/giây |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| Giao diện | SDIO 3.0/SPI |
| MTBF | 1.000.000 giờ |
| Độ bền | Cấp công nghiệp, độ bền cao |
| không thấm nước | IPx7 |
| biểu tượng | ôi |
|---|---|
| Sự tuân thủ | RoHS, CE |
| Tốc độ ghi | Lên tới 140 MB/giây |
| Bảo hành | 3 năm |
| Độ bền | Không sốc |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
| Giao diện | SDIO 3.0 |
| Tốc độ ghi | lên đến 150MB/giây |